



The Economic Shield of the Nation

FOMU YA MWAKILISHI

Kwa,

**Katibu wa Kampuni,
National Investments PLC,
Ghorofa ya Tatu, Mirambo House,
Mtaa wa 50 Mirambo,
SLP 7465,
Dar es Salaam.**

Mimi/Sisi..... mwenye
anuani namba ya simu ya mkononi
na CDS akaunti namba nikiwa mwanahisa wa National
Investments PLC mwenye haki ya kupiga kura, namteua
.....mwenye namba ya simu ya
mkononi kuwa mwakilishi wangu kupiga kura na
kuhudhuria katika **MKUTANO MKUU WA KUMI WA WANAHISA WA NICOL**
utakaofanyika kwa njia ya mtandao na katika ukumbi wa Julius Nyerere
International Conference Centre (JNICC) jijini Dar es Salaam, siku ya Jumamosi,
tarehe 28 Septemba 2024.

Imetiwa sahihi tarehe mwezi Septemba 2024.

Sahihi ya mwanahisa _____

Maelekezo ya Fomu ya Mwakilishi:

1. Mwanahisa anayepaswa kuhudhuria katika mkutano anaweza kuteua mwakilishi wake kuhudhuria, kutoa maoni au kupiga kura kwa niaba yake. Mwakilishi sio lazima awe mwanahisa wa kampuni.
2. Kwa mtu binafsi, fomu ya mwakilishi iambatanishwe na nakala ya kitambulisho cha mwanahisa.

3. Kwa makampuni, fomu ya mwakilishi ijazwe na afisa mwenye mamlaka na iwekwe muhuri wa kampuni husika.
4. Fomu ya mwakilishi ijazwe vizuri, isainiwe na kuwasilishwa kwa njia ya kielektroniki au kuituma kwenye barua pepe ya **invest@nicol.co.tz** au iwasilishwe kwa Katibu wa Kampuni, Ghorofa ya Tatu, Mirambo House, Mtaa wa 50 Mirambo, Dar es Salaam, Tanzania kabla ya siku ya Alhamis tarehe 26 Septemba 2024, saa 10 jioni.